Inacknowledge ni: Decatur, GA

Street Maintenance Kinilala

432 Lockwood Terrace decatur, Ga 30030 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 155

ID ng Isyu:

2690575

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Street Maintenance

Tiningnan:

736 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, overgrowth, hydrant

Deskripsyon

Overgrown trees and shrubs are taking up part of the street and covering a fire hydrant. Needs to be cut back.


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video