Cracked Sidewalk Buksan

310 West 240th Street New York Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 535

ID ng Isyu:

2715529

Submitted To:

NYC311

Category:

Cracked Sidewalk

Tiningnan:

722 beses

Lugar:

Riverdale

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

The entire side walk next to gaelic Park is cracked and unleveled. I've personally tripped a few times.


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video