Nuisance On Property Đã lưu trữ

3602 Denver St Houston, TX 77003, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2721988

Submitted To:

City of Houston

Danh mục:

Nuisance On Property

Đã xem:

764 lần

Vùng lân cận:

East End

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

140002

Mô tả

City-owned property needs to be maintained.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What violation would you like to report?
Đáp. Weeds/brush
Hỏi. Is the Violation near any of the following?
Đáp. School

2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.