Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

901-905 72nd Ave Oakland, CA 94621, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

2727154

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

156 beses

Lugar:

Coliseum

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

670394

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

72nd Avenue & Hawley Street - illegal dumping


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video