Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

3601-3699 Watts St Oakland, CA 94608, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2741218

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

108 beses

Lugar:

Clawson

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

669896

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Really large pile of trash left from encampment accumulating behind fence by overpass


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video