Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Other Kinilala

1035 7th Street North Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

2759869

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Other

Tiningnan:

3621 beses

Lugar:

Uptown

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.stpete.org

Inireport:

noong

Deskripsyon

lawn over growth. Out of control..


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video