Water/sewer Issues Buksan

159-169 Montgomery St Jersey City, NJ 07302, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 200

ID ng Isyu:

2759896

Submitted To:

City of Jersey City

Category:

Streets: Resurfacing Request

Tiningnan:

635 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Water pools after rain stays for days causing mosquito breeding etc

ay nagtanong din...
T. Please check all that apply:
S. Street Flooding, Other (Describe below)
T. Date incident began?
S. 7/31/16

9 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video