Được ghi nhận bởi: City of Chicago

Tree Debris Được thừa nhận

4437 N Keokuk Ave CHICAGO, IL 60630 Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2762756

Submitted To:

City of Chicago

Danh mục:

Tree Debris Clean-Up Request

Đã xem:

66 lần

Vùng lân cận:

Irving Park

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-05476400

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video