City Park Maintenance Đã lưu trữ

2200-2398 13th Avenue North Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 6425

ID Vấn đề:

2777825

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

City Park Maintenance

Đã xem:

166 lần

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

homeless

Mô tả

Right hand door not locked at dusk for bathroom . Homeless problem in area.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Park name or location?
Đáp. booker creek park 13th ave n

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 4 (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Mayor's Action Center 4 (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.