Pothole Đã lưu trữ

7751 9th St N Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 19595

ID Vấn đề:

2800691

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Pothole / Road Surface Issue

Đã xem:

672 lần

Vùng lân cận:

St. Petersburg

Được báo cáo thông qua:

http://www.stpete.org

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Heading westbound on 77th Ave N, nearside Dr. MLK Jr St N (it's in front of the PSTA shelter closest to the Gateway Mall entrance).

cũng đã hỏi...
Hỏi. Location of pothole?
Đáp. 77th Ave N and Dr MLK Jr St N
Hỏi. Is this a large depression in the road?
Đáp. Yes

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.