Abandoned Cars Buksan

3500 Griffin Ave Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

2803873

Submitted To:

OLD City of Richmond

Kategorya:

Abandoned Cars

Tiningnan:

479 beses

Lugar:

Edgewood

Inireport:

noong

Deskripsyon

Citizen states that is an abandon white van in front of the property


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video