Tree Issue Buksan

James St Chicopee, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2805183

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Tree Issue

Tiningnan:

683 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

branches need trimming coming out of gate/base

ay nagtanong din...
T. Is the issue on public or private property?
S. Public
T. Does the issue effect public safety?
S. Yes
T. What type of tree issue?
S. Trim

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video