Inacknowledge ni: City of Everett

Sidewalk Problems Kinilala

114 Bradford Street Everett, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2814382

Submitted To:

Everett, MA

Kategorya:

Sidewalk Problems

Tiningnan:

301 beses

Lugar:

Everett

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk, overgrowth

Deskripsyon

Walking with my daughter today there are many sidewalks blocked by overgrown bushes. So overgrown that you cannot walk between them and the trees. This is just one example.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video