Được ghi nhận bởi: Washington, DC (DC 311)

Street Repair Được thừa nhận

701 18th St Nw Washington, DC 20006, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

2814455

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Roadway Repair

Đã xem:

270 lần

Vùng lân cận:

Golden Triangle

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

16-00650323

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


  • Được thừa nhận DC 311 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video