Nuisance On Property Inilagay sa Artsibo

54 Allen Pkwy Houston, TX 77019, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2830588

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Nuisance On Property

Tiningnan:

45 beses

Lugar:

Montrose

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

145690

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, odor

Deskripsyon

Smells awful, side walk submerged in water and mud, needs to be cleaned up

ay nagtanong din...
T. What violation would you like to report?
S. Accumulation or collection of water - stagnant
T. Is the Violation near any of the following?
S. Park

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.