Inacknowledge ni: Richmond, VA

Potholes Kinilala

2800 Block Of Wellington Street Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

2855416

Submitted To:

OLD City of Richmond

Kategorya:

Potholes

Tiningnan:

353 beses

Lugar:

Green Park

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

319564

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

There are several potholes in the alley of the 2800 block of Wellington Street. Need more gravel and/or paving.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video