Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Other: Other City Services Được thừa nhận

3437 Salisbury Street Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

2860977

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Danh mục:

Other: Other City Services

Đã xem:

413 lần

Vùng lân cận:

Peralta-Hacienda

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

679284

Đã gắn thẻ:

sidewalk, graffiti

Mô tả

Silver BMW is parked partially on the sidewalk blocking walk way for public. License Plate # 5MBH845 no current tags.


  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • Oakland 311 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video