Sanitation Department Inilagay sa Artsibo

1826 30th Street South Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 40530

ID ng Isyu:

2861122

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Tiningnan:

153 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

pile of tree limbs and palm fronds at alley

ay nagtanong din...
T. What issue is being reported?
S. Junk in alley
T. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
S. Brush
T. Is this a residential or commercial request?
S. Walang Ibinigay na Sagot

  • Kinilala City of St. Pete (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.