Dog Bite (Human) Inilagay sa Artsibo

389 Salem St Medford, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2901324

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Dog Bite (On Human)

Tiningnan:

992 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

MPD reports dog bite on 9/9/16 at 530pm. Australian cattle dog/ Dachshund mix bite to human. Report dr# 16013104.

ay nagtanong din...
T. Please provide a description of the dog
S. austrailian Cattle/dachshundX
T. location of incident
S. 389 Salem St

3 Komento

  • City of Medford (Beripikadong Opisiyal)

  • Kinilala Patrick Hogan - ACO (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Patrick Hogan - ACO (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.