Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Được thừa nhận

1368 Willow St Oakland, CA 94607, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 895

ID Vấn đề:

2961685

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

69 lần

Vùng lân cận:

Prescott Oakland Point

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

685921

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Furniture and clothing


1 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video