Dog off leash Inilagay sa Artsibo

2151 Mystic Valley Parkway Medford, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

2965706

Submitted To:

City of Medford

Kategorya:

Dog Off Leash

Tiningnan:

662 beses

Lugar:

Medford

Inireport:

noong

Deskripsyon

MPD reports lost dog being held at Whole Foods.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.