Được ghi nhận bởi: City of Cambridge

Manhole/Street Drain Issue Được thừa nhận

1-3 Washburn Terrace Cambridge, MA 02140, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

3012635

Submitted To:

Cambridge, MA

Category:

Manhole/Street Drain Issue

Đã xem:

299 lần

Vùng lân cận:

North Cambridge

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, odor, drain problem

Mô tả

The storm drain in front of 44 Washburn Ave still smells strongly of sewage, despite having already been addressed.


3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video