Inacknowledge ni: Decatur, GA

Street Maintenance Kinilala

216 Jefferson Pl Decatur, GA 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3026962

Submitted To:

City of Decatur

Kategorya:

Street Maintenance

Tiningnan:

532 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

There is a sinkhole in the road that can potentially cause damage to vehicles


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video