Parking Enforcement Issues Buksan

Linden Place Everett, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 9305

ID ng Isyu:

3036452

Submitted To:

Everett, MA

Category:

Parking Enforcement Issues

Tiningnan:

438 beses

Lugar:

Everett

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Illegally parked car.White truck parked 8:40 pm.Truck was parked there all night last night.


6 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video