Sidewalk Repair Inilagay sa Artsibo

941-949 Canton St Roswell, GA 30075, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 595

ID ng Isyu:

3041229

Submitted To:

Roswell, Georgia

Category:

Sidewalk

Tiningnan:

355 beses

Lugar:

Roswell

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Landscape bed next to sidewalk is bare and creates a depressed area. I've watched numerous people trip and twist the ankle, not to mention it's unsightly.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.