Inacknowledge ni: Decatur, GA

Street Maintenance Kinilala

Chelsea Drive Decatur, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 80

ID ng Isyu:

3041661

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Street Maintenance

Tiningnan:

369 beses

Lugar:

Decatur

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Citizen called to report a manhole cover off near chelsea drive and pote circle


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video