Property Maintenance Inilagay sa Artsibo

2612 Abbott Pl Nw Canton, Ohio Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 12760

ID ng Isyu:

3045473

Submitted To:

City of Canton, OH

Category:

Property Maintenance

Tiningnan:

63 beses

Lugar:

Canton

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Councilman reports that the property is vacant and needs to be secured.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.