Được ghi nhận bởi: Burlington, VT

Improper drainage Được thừa nhận

1193 North Avenue Burlington, Vermont Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3047473

Submitted To:

Burlington, VT

Danh mục:

Street Pavement Condition: Capital Project List

Đã xem:

4636 lần

Vùng lân cận:

Burlington Electric

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

drain problem, bike concern

Mô tả

Standing water collects in Southbound bike lane.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video