General Bus Request/Incident Buksan

300 Cedar Street New Haven, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3049476

Submitted To:

CT Transit - New Haven

Kategorya:

General Bus Request/Incident

Tiningnan:

2244 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.cityofnewhaven.com

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

BUS STOP ON THE CORNER OF CEDAR ST AND CONGRESS AVE BROKEN GLASS IN BUS STOP ENCLOSURE.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video