Sanitation Department Inilagay sa Artsibo

5235 4th Avenue South Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 7925

ID ng Isyu:

3056107

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Tiningnan:

90 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

vegetation debris in alley

ay nagtanong din...
T. What issue is being reported?
S. Junk in alley
T. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
S. Brush
T. Is this a residential or commercial request?
S. Residential

  • Kinilala Mayor's Action Center 1 (Rehistradong User)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.