Illegal Dumping (Enforcement Potential) Inilagay sa Artsibo

Texas St & Pleitner Av Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3056328

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

62 beses

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

693656

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

This issue was reported to the City of Oakland Call Center via phone (510-615-5566), email (callcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.