Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

14603-14999 Skyline Blvd Oakland, CA 94619, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3069015

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

30 beses

Lugar:

Sequoyah

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

694991

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Mattresses


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video