Tree Trimming/Removal Inilagay sa Artsibo

2901-2999 7th Ave N St. Petersburg, FL 33713, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2305

ID ng Isyu:

3073998

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Tiningnan:

555 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, street light

Deskripsyon

Tree trimming around street light. POLE B121554

Tree branches cover up the light at night making the street dark.

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. Touching electric lines or street light

  • Kinilala Mayor's Action Center 2 (Rehistradong User)

  • Isinara Mayor's Action Center 4 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.