Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Kinilala

3537 16th Avenue South Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 237420

ID ng Isyu:

3089134

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Tiningnan:

2047 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Per CSR - Please trim branches hanging over the road at this address. Please forward to Parks E1CONTE.

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. In alley/City right-or-way

1 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 2 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video