Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Được thừa nhận

2610 4th Street North Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 5330

ID Vấn đề:

3091533

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Đã xem:

88 lần

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

wood/lumber misc debris at alley and alley dumpster

cũng đã hỏi...
Hỏi. What needs to be cleared from the alley?
Đáp. Larger dumped items in alley (ie. furniture)

1 Bình luận

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 1 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video