Inacknowledge ni: Boston 311

Street Lights Kinilala

462 Park Drive Boston, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3103477

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

454 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101001970540

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Two DCR cobra lights out here, have been out for a year. DCR and Eversource need to do a through check of all the park lights along Park Drive and Fenway. Too many lights to report

ay nagtanong din...
T. Type of Light
S. Electric
T. Multiple Lights
S. Yes

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video