Street Signage Buksan

Bucknam Street Everett, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3106028

Submitted To:

Everett, MA

Kategorya:

Street Signage

Tiningnan:

252 beses

Lugar:

Everett

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

Do Not Enter sign at the top of Clark Street/corner of
Bucknam Street knocked over

ay nagtanong din...
T. Please Provide Sign Type (i.e. Stop Sign, One Way)
S. Do Not Enter

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video