Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

General Environmental Concerns (DOEE) Kinilala

1803 19th St Nw Washington, DC 20009, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4505

ID ng Isyu:

3115596

Submitted To:

DC 311

Category:

General Environmental Concerns (DOEE)

Tiningnan:

300 beses

Lugar:

Dupont Circle

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

16-00868912

Nilagyan ng Tag:

flood, drain problem

Deskripsyon

Flooding.


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video