Parking Enforcement Buksan

2221 86th Ave Oakland, CA 94605, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3121151

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Parking Enforcement

Tiningnan:

117 beses

Lugar:

Castlemont

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Is dark green van park in front of 2221 86th Ave
Oakland, Ca
Is full of garbage. People just keep adding garbage into the van it's been parked here for the past three weeks


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video