Garage or shed in disrepair Đã lưu trữ

25565 Collingwood St Roseville, MI 48066, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 4770

ID Vấn đề:

3157720

Submitted To:

City of Roseville, MI

Category:

Garage or shed in disrepair

Đã xem:

588 lần

Vùng lân cận:

Roseville

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

blighted property

Mô tả

Garage has been like this for months.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.