Inacknowledge ni: Decatur, GA

City Facilities Maintenance Kinilala

204-208 Church St Decatur, GA 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1030

ID ng Isyu:

3159659

Submitted To:

City of Decatur

Category:

City Facilities Maintenance

Tiningnan:

353 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

There is a support wire for a telephone pole that has been down on the sidewalk for over 2 months. See pic.


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video