Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Sanitation Department Được thừa nhận

3727 Abington Avenue South Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 6515

ID Vấn đề:

3160304

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Sanitation Department

Đã xem:

992 lần

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

funiture

cũng đã hỏi...
Hỏi. What issue is being reported?
Đáp. Junk at curb
Hỏi. If this is a special item pick-up request, what items need to be picked up?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Is this a residential or commercial request?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

1 Bình luận

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 5 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video