Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Alley Clearing Được thừa nhận

335 8th Avenue Northeast Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 5060

ID Vấn đề:

3173212

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Alley Clearing

Đã xem:

527 lần

Vùng lân cận:

Historic Old Northeast

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

WOOD, LUMBER, CARDBOARD, AT ALLEY CAN

cũng đã hỏi...
Hỏi. What needs to be cleared from the alley?
Đáp. Litter in alley

1 Bình luận

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 2 (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video