Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Pothole Kinilala

2751-2799 Montana Street Oakland, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 11645

ID ng Isyu:

3180056

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Pothole

Tiningnan:

218 beses

Lugar:

Dimond

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

704642

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Big pot hole near the corner on Montana St. just before Laguna Ave.


3 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • Ann (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video