Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Kinilala

561-599 37th Street Oakland, California Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 6110

ID ng Isyu:

3180454

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

466 beses

Lugar:

Mosswood

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

708544

ID ng Hiling ng Serbisyo:

707612

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

dumped dresser and armchair a few yards away from each other. also 4 mattresses on caltrans side of fence.


7 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video