Inacknowledge ni: Newton, MA

Snow - Other Issue too much salt used Kinilala

19 Woodbine Street Auburndale, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3186270

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Snow - Other Issue

Tiningnan:

1235 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W214773-020317

Deskripsyon

far too much salt was used and remains on sidewalks of woodland st Bridge and Auburn street making it dangerous for travel and concrete aside from being wasteful

ay nagtanong din...
T. Category
S. Fire
T. Sub-category
S. Camp
T. CW-Approximate Location
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video