Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sign Missing Investigation Kinilala

611 Pennsylvania Ave Se Washington, DC 20003, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 9840

ID ng Isyu:

3186484

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Signs

Tiningnan:

834 beses

Lugar:

Capitol Hill

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-00051798

Nilagyan ng Tag:

signs

Deskripsyon

This is a pay by phone sign and the text/background colors are black on green - which DDOT stupidly forgot to include in the list above.


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video