RECREATION: Repairs Inilagay sa Artsibo

Ocmulgee Heritage Trail Macon, GA 31201, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2150

ID ng Isyu:

3187229

Submitted To:

Macon-Bibb County

Category:

BEAUTIFICATION: Downtown - Park Repairs

Tiningnan:

245 beses

Lugar:

Macon

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

bridge

Deskripsyon

Board missing on river tail bridge by playground

ay nagtanong din...
T. Site Location -Ball Fields / Tennis / Basketball
S. N/A
T. Site Location – Playgrounds / Rental Parks
S. N/A
T. Does the water fountain need repairing?
S. No
T. Is there another type of repair requested? If so, please provide details in box below.
S. Yes

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.