Traffic/Road Safety Đã lưu trữ

67 Crown St New Haven, CT 06510, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1680

ID Vấn đề:

3188131

Submitted To:

New Haven

Category:

Traffic/Road Safety

Đã xem:

2234 lần

Vùng lân cận:

770 Chapel Big

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

traffic, trash, road safety

Mô tả

Broken glass at intersection.


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.