Missed Trash Pickup Inilagay sa Artsibo

31 Seven Pines Ave Cambridge, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 530

ID ng Isyu:

3191621

Submitted To:

Cambridge, MA

Category:

Missed Trash Pickup

Tiningnan:

240 beses

Lugar:

Somerville

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.cambridgema.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Trash still on curb.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.